Sunday, June 28, 2020

Matola awavulia kofia mashabiki Mbeya

Tags

empty:news-banner-img

Matola awavulia kofia mashabiki Mbeya

Kocha Msaidizi wa Timu ya Simba, Suleiman Matola amewasifu mashabiki waliojitokeza kwa

wingi kwenye mchezo dhidi ya Mbeya City jana katika Uwanja wa Sokoine jijini Mbeya.
Matola amesema mashabiki hao walikuwa chachu kubwa ya ushindi wa mabao 2-0 tuliyopata kwani wachezaji walikuwa wakijiona wana deni muda wote. Pamoja na hayo, Matola pia amewataka mashabiki hao kujitokeza tena kwa wingi katika mchezo ujao wa ligi dhidi ya Tanzania Prisons utakaopigwa katika uwanja huo huo wa Sokoine ili tupate ushindi na hatimaye tutawazwe mabingwa. "Nimefurahishwa na wingi mashabiki waliojitokeza jana, mchango wao ulikuwa mkubwa na tunawaomba waje tena kwenye mchezo wetu dhidi ya Prisons Jumapili," amesema Matola. Kwa upande wake nahodha John Bocco amesema ushindi wa jana unatokana na ushirikiano mkubwa baina ya wachezaji ndani ya uwanja benchi la ufundi na mashabiki. "Ushindi huu unatokana na ushirikiano mkubwa baina ya wachezaji ndani ya uwanja kila mmoja wetu lengo lake ni kupata ushindi," amesema Bocco.