Wednesday, June 24, 2020

Bocco aingamiza Mbeya City akitupia mbili

Tags

empty:news-banner-img

Bocco aingamiza Mbeya City akitupia mbili

Mabao mawili yaliyofungwa na Nahodha John Bocco 'Adebayor' yametosha kutupa ushindi muhimu wa 2-0 dhidi ya Mbeya City katika mchezo wa ligi kuu uliopigwa Uwanja wa Sokoine jijini Mbeya.
Bocco alitufungia bao la kwanza dakika ya tano ya mchezo baada ya kumalizia mpira wa krosi uliopigwa na Clatous Chama akiwa ndani ya 18. Baada ya bao hilo Mbeya City waliongeza kasi ya kutaka kusawazisha kwa kufanya mashambulizi mengi lakini safu yetu ya ulinzi iliyokuwa chini ya Pascal Wawa na Kennedy Juma ilikuwa imara. Dakika ya 54 Bocco tena aliipatia timu bao la pili kwa 'kuchop' akimalizia pasi iliyopigwa kwa ufundi mkubwa na Francis Kahata na kumuacha mlinda mlango wa City, Aaron Kalambo akiwa hana la kufanya. Dakika ya tatu ya nyongeza kipindi cha pili mwamuzi Athumani Lazi alikataa bao lililofungwa na Miraji Athumani akitafsiri kulikuwa na madhambi ingawa marejeo ya video yameonyesha hakukuwa na faulo. Kocha Mkuu Sven Vandenbroeck, alifanya mabadiliko ya kuwatoa Kahata na Said Ndemla nafasi zao zikachukuliwa na Luis Miquissone na Mzamiru Yassin. Matokeo haya yanatufanya kufikisha pointi 78 baada ya michezo 31, ambapo sasa tunahitaji alama tano ili tutangazwe mabingwa kwa mara ya tatu mfululizo.