RATIBA YA SOKA ULIMWENGUNI LEO JUMAMOSI 24/08/2019



TANZANIA: Premier League

16:00 Mbao FC vs Alliance FC
16:00  Mbeya City vs Prisons
16:00  Namungo FC vs Ndanda FC
16:00 Polisi Tanzania FC vs Coast Union
16:00 Biashara United vs Kagera Sugar

ENGLAND: Premier League
14:30 Norwich Chelsea
17:00 Brighton Southampton
17:00 Manchester Utd Crystal Palace
17:00 Sheffield Utd Leicester
17:00 Watford West Ham
19:30 Liverpool Arsenal

StandingsFRANCE: Ligue 1
21:00 Amiens Nantes
21:00 Angers Metz
21:00 Brest Reims
21:00 Dijon Bordeaux

StandingsGERMANY: Bundesliga
16:30 Augsburg Union Berlin
16:30 Dusseldorf Bayer Leverkusen
16:30 Hoffenheim Werder Bremen
16:30 Mainz B. Monchengladbach
16:30 Paderborn Freiburg
19:30 Schalke Bayern Munich

StandingsITALY: Serie A
19:00 Parma Juventus
21:45 Fiorentina Napoli

StandingsNETHERLANDS: Eredivisie
19:30 Willem II FC Emmen
20:45 Heracles Vitesse
21:45 Heerenveen Twente

StandingsSPAIN: LaLiga
18:00 Osasuna Eibar
20:00 Real Madrid Valladolid
22:00 Celta Vigo Valencia
22:00 Getafe Ath Bilbao

AFRICA: CAF Champions League - Qualification
16:00 Platinum (Zim) - Big Bullets (Mal)
16:00 ZESCO (Zam) - Green Mamba (Esw)
16:30 Township Rollers (Bot) - Young Africans (Tan)
17:00 Primeiro de Agosto (Ang) - KMKM (Zan)
19:30 Al-Merreikh (Sud) - JS Kabylie (Alg)
20:00 Mamelodi Sundowns (Rsa) - Otoho d'Oyo (Con)
21:00 Etoile Sahel (Tun) - Hafia (Gui)
21:00 Generation F. (Sen) - LPRC Oiler (Lbr)
21:00 Zamalek (Egy) - Dekedda (Som)
22:00 Orlando Pirates (Rsa) - Green Eagles (Zam)
22:00 Raja Casablanca (Mar) - Brikama U. (Gam)

AFRICA: CAF Confederations Cup - Qualification
15:30 Masters Security (Mal) - Proline (Uga)
16:00 Malindi (Zan) - Mogadishu City (Som)
16:00 Rukinzo (Bur) - Triangle (Zim)
16:00 Young Buffaloes (Esw) - Buildcon (Zam)
18:00 Ashanti (Gha) - Akonangui (Gnq)
19:00 Al-Khartoum (Sud) - AS Arta (Dji)
19:00 Amarat United (Ssu) - Ben Guerdane (Tun)
19:00 AS Maniema (Drc) - Pelican (Gab)
19:00 CotonTchad (Cha) - CR Belouizdad (Alg)
19:00 Etoile du Congo (Con) - Pyramids (Egy)
19:00 FC Esae (Ben) - SNIM (Mrt)
19:00 Kamsar (Gui) - Paradou (Alg)
19:00 Kinondoni MC (Tan) - AS Kigali (Rwa)
19:00 Stade Renard (Cmr) - Motema Pembe (Drc)
22:00 Azam (Tan) - Fasil Ketema (Eth)
MaoniMaoni Yako