Powered by Blogger.

Slider

Breaking

KITAIFA

VideoBar

This content is not yet available over encrypted connections.

KIMATAIFA

MAGAZETI

UDAKU

BURUDANI

SPOTI TV

» » Nandy "Nilizimia Baada ya Kuambiwa Video yangu ya Kitandani Inasambaa Mitandaoni"


"Kiukweli nilistushwa na simu nilizokuwa napigiwa, sikujua ni kitu gani lakini baadae nilipojua ukweli, nilizimia kwa mujibu wa meneja, lakini mimi sikujua kama nilizimia, nilichanganyikiwa sana, hadi sasa sijajua ni nani aliisambaza ile video na alikuwa na nia gani" Nandy 

Ukikutana leo hii na Nandy utapenda kumwambia nini au kumshuri nini?
Credit: Udaku

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post