Powered by Blogger.

Slider

Breaking

KITAIFA

VideoBar

This content is not yet available over encrypted connections.

KIMATAIFA

MAGAZETI

UDAKU

BURUDANI

SPOTI TV

» » "Nimekuja dar kumuona mwanangu Alikiba pia tutoe wimbo wetu" Yvone Chakachaka

Msanii mkongwe Afrika Kusini Yvonne Chaka Chaka ameeleza sababu kubwa ya kuja Tanzania ni kumuangalia mtoto wake Alikiba na pia kuja kuachia rasmi wimbo wao mpya unaoitwa ‘Akili ya Mama’ ambao waliorekodi mwishoni mwa 2016.

Source: Udaku Specially

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post