Friday, April 27, 2018

VIDEO: Manara anena haya kuelekea mchezo wa Simba dhidi ya watani wa jadi Yanga

 


'Tuna tanatarajia washabiki wetu siku hiyo waje kwa wingi sana wajaze uwanja uwanja kwa sababu sisi  ndio timu tunayoongoza kujaza uwanja' - Haji Manara Mkuu wa kitengo cha Habari na Mawasiliano  Simba SC

No comments:
Write comments
'; (function() { var dsq = document.createElement('script'); dsq.type = 'text/javascript'; dsq.async = true; dsq.src = '//' + disqus_shortname + '.disqus.com/embed.js'; (document.getElementsByTagName('head')[0] || document.getElementsByTagName('body')[0]).appendChild(dsq); })();

Facebook