Powered by Blogger.

Slider

Breaking

KITAIFA

VideoBar

This content is not yet available over encrypted connections.

KIMATAIFA

MAGAZETI

UDAKU

BURUDANI

SPOTI TV

» » Mange Kimambi: Amvaa Vibaya Jokate tena! Kisa Ndoa ya Ali Kiba


Mwanaharakati wa siasa Mtandaoni Mange Kimambi amemvaa Jokate na kumtolea povu zito baada ya aliyekuwa mpenzi wake staa wa Bongo fleva Ali Kiba kuoa mwanamke mwingine.

Ali Kiba amemuoa mke wake  Bi Amina wa huko Mombasa nchini Kenya lakini aliyekuwa mwanamke wake hapa Tanzania  Jokate anashika headlines ambapo Mange bila kumung'unya maneno ameamua kumnanga   Jokate huku akimcheka kuhusu hilo.

Mange amekuwa akiipinga ndoa hii kufanyika na kuoneshwa Mubashara kwahivi sasa kwa hofu ya kwamba itazima haraka  zake.  Lakini pia amekuwa katika vita na Jokate kutokana na Jokate kuwa chama tawala na alikuwa kiongozi.

Mange amemtolea povu zito Jokate huku akihusisha ndoa ya Ali Kiba ambapo kwenye ukurasa wa Instagram wa Jokate aliandika maneno haya:



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post