Powered by Blogger.

Slider

Breaking

KITAIFA

VideoBar

This content is not yet available over encrypted connections.

KIMATAIFA

MAGAZETI

UDAKU

BURUDANI

SPOTI TV

» » JERRY TEGETE ATOA NENO KUHUSU MAJIMAJI KUSHUKA DARAJA




Ongeza kichwa

anaamini wataendelea kupigana na ikiwezekana kuikoa timu hiyo.
Katika mchezo uliopita, Majimaji ilifungwa mabao 3-2, wikiendi iliyopita jana, ilipokutana na Mwadui FC katika mchezo uliopigwa kwenye Uwanja wa Mwadui Complex, Shinyanga.
Matokeo hayo yanaifanya timu hiyo ibaki mkiani ikibaki na pointi 16 baada ya kucheza mechi 23.
“Kwa kweli anko hali ni mbaya lakini bado hatujakata tamaa, tutaendelea kupigana hadi dakika ya mwisho kuhakikisha tunainusuru timu isishuke,” alisema straika huyo wa zamani wa Yanga ambaye ni mwenyeji wa Mwanza.
by richard@spoti.co.tz

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post