Friday, April 27, 2018

Aliyekuwa kocha wa simba atabiri mshindi wa kariakoo derby

 


Kocha wa zamani wa Simba, Jackson Mayanja amefunguka kwa kwa kueleza mambo kadhaa kuelekea mechi ya watani wa jadi itakayopigwa Aprili 29 kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam wiki hii. Mayanja ambaye aliwahi pia kuwa Msaidizi wa Mcameroon aliyeondoshwa Simba, Joseph Omog, amesema kuwa mechi hiyo huwa haitabiriki kirahisi, japo akisema Simba ina uwezekano mkubwa wa kupata matokeo. Akizungumza na kituo cha Radio EFM kupitia kipindi cha michezo leo Ijumaa, Mayanja amesema kila aliyejipanga vema basi ataweza kupata matokeo katika mtanange huo unaogusa hisia za watu wengi. Kocha huyo ambaye yuko Uganda kwa sasa, amezitakia kheri timu zote kuelekea mechi hiyo pamoja na mashabiki wote watakohudhuria Uwanjani kushuhudia mchezo huo. Source: Saleh Jembe Na: Agape Patrick Email: agape@spoti.co.tz

No comments:
Write comments
'; (function() { var dsq = document.createElement('script'); dsq.type = 'text/javascript'; dsq.async = true; dsq.src = '//' + disqus_shortname + '.disqus.com/embed.js'; (document.getElementsByTagName('head')[0] || document.getElementsByTagName('body')[0]).appendChild(dsq); })();

Facebook