Powered by Blogger.

Slider

Breaking

KITAIFA

VideoBar

This content is not yet available over encrypted connections.

KIMATAIFA

MAGAZETI

UDAKU

BURUDANI

SPOTI TV

» » Alichoandika Edo Kumwembe kuhusu uwanja wa saba saba

Na George Mganga 
Mwandishi na Mchambuzi wa Soka, Edo Kumwembe, ametoa maoni yake kuhusiana na ubowa wa Uwanja wa Sabasaba ambao una kibarua hivi sasa kati ya Njombe Mji FC dhidi ya Simba SC.
Edo ameeleza kuwa Uwanja huo hauna ubora wa kuridhisha kwa kusema kuwa haustahili kupewa hadhi ya kuchezea mechi za ligi.
"Simuoni Okwi. Well Watanzania tusiwe wajinga...tuna ushabiki wa kijinga sana wa Mpira...tuwageukie wanaotuongoza... Huu uwanja hauwezi kuwa wa Ligi kuu... Pitch bovu na halitoi matokeo halali...mchezaji Kama Okwi hawezi kudrible hata hatua sita...Mechi inazungumzwa saaana katika media lakini ukienda uwanjani ni upuuzi tu... Nakerwa na pitch mbovu.. Hazitupi hadhi za mechi ya Ligi kuu" ameandika Edo kupitia Facebook.
Source: Saleh Jembe
Na: Agape Patrick
Email: agape@spoti.co.tz

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post